Mafi kyawun Midi Keyboards da masu sarrafawa don FL studio 12

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Disamba 8, 2020

Koyaushe sabbin kayan guitar & dabaru?

Biyan kuɗi zuwa LABARIN labarai don masu sha'awar kida

Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku kawai don wasiƙun labarai kuma mu girmama ku tsare sirri

Barka dai ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasiha ga masu karatu na, ku. Ba na karɓar tallafin da aka biya ba, ra'ayi na nawa ne, amma idan kun sami shawarwarina suna taimakawa kuma kun ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

The FL studio yana ba mawaƙa software-in-one wanda ke taimaka musu yin rikodi da haɗa rikodin su.

Wannan software tana ba su ƙwararren rikodin sauti. Tare da wannan software, mawaƙan suna iya kawo duk waƙoƙin su daban -daban zuwa allon hadawa.

Wannan yana da inganci ga mutanen da ke ƙoƙarin haɗa waƙoƙi da salo iri -iri.

Allon Midi don FL Studio

Sassaukarta cikin rikodi, kayan aikinta na gyara, da sautuka daban -daban, sun sa wannan ɗakin studio na FL ya zama sananne tsakanin mawaƙa a yau.

A midis keyboard yana ba ku alatu don yin rikodin ta amfani da software na FL studio.

Akwai maɓallan midi da yawa a kasuwa a yau kuma samun mafi kyawun madannai na FL Studio 12 na iya zama ƙalubale.

Idan kawai kuna son keyboard mai kyau wanda ba shi da tsada sosai amma yana da duk abubuwan da za a iya yi a ciki, kamar maɓallan 49 da gammunan ganguna, ƙwanƙwasawa, da lefa, wannan M-Audio Oxygen 49 zai zama wanda zai tafi.

Yana da duk abin da zaku buƙaci don fara samun fa'ida daga ɗakin studio na FL. Tabbas, akwai ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa kuma zan shiga cikin su ma.

Samun mafi kyawun keyboard na midi shine mabuɗin don tabbatar da samun mafi kyawun sauti. Da ke ƙasa akwai bincikenmu akan mafi kyawun madannai na midi akan kasuwa a yau.

Bari mu kalli mafi kyawun zaɓuɓɓuka da sauri sannan mu nutse cikinsa:

Allon madannai na Midiimages
Mafi kyawun keyboard na midi mai arha: M-Audio Oxygen 49Mafi kyawun keyboard na midi mai arha: M-Audio Oxygen 49

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun mai kula da kushin drum: Akai Professional mpd226Mafi kyawun mai sarrafa faifan midi: Akai Professional mpd226

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun keyboard na midi: Novation ƙaddamar da makullin 61Mafi kyawun keyboard na midi: Novation ƙaddamar da maɓallan 61

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun midi block control pitch: Roli SeaboardMafi kyawun mai sarrafa filin midi block: Roli Seaboard

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun madannai midi 88: Tasirin Nektar lx88Mafi kyawun madannin midi 88: Tasirin Nektar lx88

 

(duba ƙarin hotuna)

Sharhi akan Mafi kyawun na'urorin Midi don FL Studio 12

Mafi kyawun keyboard na midi mai arha: M-Audio Oxygen 49

Mafi kyawun keyboard na midi mai arha: M-Audio Oxygen 49

(duba ƙarin hotuna)

Kuna son saita mai kula da midi tare da software na studio na FL? Me zai hana a zaɓi M-Audio Oxygen 49?

Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu sarrafa keyboard na midi a kasuwa tare da tsarin saiti mai sauƙi.

Hakanan yana fasalta sarrafawa 49 waɗanda ke da saitunan taswira na musamman waɗanda ke sauƙaƙe ke dubawa tare da tasirin tasirin da kayan aikin kama -da -wane

M-Audio Oxygen 49 wani zaɓi ne na kasafin kuɗi idan aka kwatanta da sauran na'urori masu aiki iri ɗaya.

Hakanan yana da ƙaramin girma kuma yana da sauƙi don ɗauka.

PMTVUK yana da wannan cewa:

Idan kuna neman ɗayan mafi kyawun maɓallan midi da ke akwai, to M-Audio Oxygen 49 zai ba ku kyakkyawan ƙarewa ga kiɗan ku.

Yana fasalta ɗakin ɗakin karatu na samfuran madaukai na taɓawa, wanda ke ba ku mafi kyawun kayan aikin ku. Wannan yana ba da kyakkyawar ƙwarewar wasa kuma yana ba ku sauti na halitta.

ribobi

  • Mai rahusa don siye
  • Mai nauyi
  • Babban tsarin sarrafawa
  • Ginin gini
  • 49 maɓallai masu nauyi kaɗan

fursunoni

  • Ba shi da saurin hankali
  • Maɓallan suna da ƙarfi
Duba sabbin farashin anan

Mafi kyawun mai sarrafa faifan midi: Akai Professional mpd226

Mafi kyawun mai sarrafa faifan midi: Akai Professional mpd226

(duba ƙarin hotuna)

kebul na USB, 64 pad bankuna, 4 knobs

Akai Professional mpd226 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu kula da kusoshi a kasuwa, kuma ya haɗa da kyawawan fasaloli da yawa waɗanda ba za ku iya watsi da su ba.

Ya zo cike da fale -falen buraka 16 waɗanda ke tare da ƙarin bankunan 4 daban. Hakanan yana fasallan ƙuƙwalwar sarrafawa huɗu waɗanda ke ba ku cikakken ikon na'urar ku.

Dorewar na'urarka tana ɗaya daga cikin abubuwan da mutum ba zai iya mantawa da su ba lokacin siyan samfur.

Kamfanin Akai yayi la'akari da wannan lokacin haɓaka samfuran su.

Anan Clancy Clark yana nuna mana yadda ake bugun:

Akwai shigarwar hanyoyin sufuri a cikin su wanda ke sa na'urar ta kasance mafi dorewa da inganci don amfani, ba tare da fargabar na'urar za ta gaza ba.

Tare da Akai Professional MPD226, ba kwa buƙatar damuwa game da iko saboda wannan na'urar toshe-da-wasa ce wacce ke ba ku damar amfani da na'urar tare da haɗin kebul ɗaya kawai.

Na'urar toshe da wasa tana ba ku madaidaicin iko ga maballin midi, sannan nan da nan bayanin zuwa kwamfutarka. Hakanan yana da ikon AC wanda za'a iya amfani dashi kamar yadda ake buƙata.

Idan kun fi son keyboard na midi wanda ke da son ɗan adam to kada ku sake dubawa, Akai Professional mpd226 shine naku.

Ya zo tare da gamsai masu yawa waɗanda galibi suna da taushi sosai don hannayenku kuma sun fi dacewa don amfani. Wannan yana ba ku damar amfani da madannin midi na tsawon awanni ba tare da wahala ba.

ribobi

  • Mai nauyi
  • Super m gammaye don ta'aziyya
  • Kyakkyawan ƙyalli mai santsi
  • Pads marasa hayaniya
  • Mai son ɗan adam

fursunoni

  • Tasiri mai jawo sau biyu
  • Dogon kafa tsari
Duba farashin da samuwa a nan

Mafi kyawun keyboard na midi: Novation ƙaddamar da maɓallan 61

Mafi kyawun keyboard na midi: Novation ƙaddamar da maɓallan 61

(duba ƙarin hotuna)

Maɓallin ƙaddamar da Novation 61 mai sarrafa keyboard na USB shine ɗayan mafi kyawun maɓallan midi akan kasuwa a yau.

Na'ura ce da na'urar wasa wacce ke buƙatar haɗin USB guda ɗaya kawai don samun rayuwa.

Allon madannai kuma yana da nauyi wanda za ku iya ɗauka cikin sauƙi. Lokacin siyan, zaku iya zaɓar nau'ikan bayanin kula daban -daban, gami da nau'ikan bayanin kula 61, 49 da 25.

Ga waɗancan mutanen da ba su da lokaci ko ilimi don nemo software mai jituwa, wannan na'urar na iya zama mafi kyawun zaɓin ku, saboda ya zo da igiyoyi da ingantaccen software da kuke buƙatar yin kiɗa mai kyau.

Yana ɗaya daga cikin maɓallan midi don sarrafa duk DAWS da ke akwai.

Anan ne yadda ake amfani dashi don wasu madaukai masu raɗaɗi:

Allon madannai kuma yana zuwa tare da ƙwanƙwasawa masu mahimmanci don taimaka muku taswirar sarrafa kayan aikin.

ribobi

  • Saukake šaukuwa
  • Kyakkyawan tsarin sarrafawa
  • Tsarin saiti mai sauƙi
  • Ba da damar haɗin USB

fursunoni

  • Ƙananan fasaha da hannu
Duba farashin da samuwa a nan

Mafi kyawun mai sarrafa filin midi block: Roli Seaboard

Mafi kyawun mai sarrafa filin midi block: Roli Seaboard

(duba ƙarin hotuna)

Mai Sarrafa Ruwa na Roli Seaboard ba ya yanke ƙauna, saboda yana ɗaya daga cikin mafi kyau a kasuwa.

Yana da wasu manyan fasalulluka waɗanda ke rarrabe shi kuma suna raba shi da sauran masu sarrafa keyboard na midi a kasuwa.

Ana iya samun damar ta ko dai ta kebul ko batirin AC kuma yana iya amfani da Bluetooth don haɗawa.

Tare da fasalullukarsa, yana jin iri ɗaya da sauran rairayin bakin teku masu tsada a kasuwa.

An yi jikinsa da ginin filastik wanda ya bambanta da ginin ƙarfe na al'ada.

Yana fasalta fasahar taɓawa guda biyar da raƙuman maɓalli 24 waɗanda ke da mahimmanci, wanda ya sa ya zama ɗayan mafi kyawun maɓallan fasaha a kasuwa.

Wannan yana da mahimmanci ga mawaƙa waɗanda ke ƙima da fasaha wajen samar da kiɗan su.

Anan ga mafi kyawun ɗan wasan Jordan Rudess yana wasa akan cikakken Roli Seaboard tare da wasu kyawawan sauti masu ban mamaki:

Wannan kyakkyawan fasaha yana taimaka wa mutum don daidaita ƙarar da ƙarar kawai ta hanyar motsa yatsun hannu akan allon madannai.

Tashar Tekun Ba ta iyakance ku ga yin amfani da na'urar ɗaya lokaci ɗaya kawai ba. Yana ba ku damar haɗa wasu samfura zuwa toshe don haɓaka aikin su.

Wannan yana da sauƙin saiti da amfani. Tare da wannan, kawai kuna buƙatar octaves biyu don kunna kiɗan ku.

ribobi

  • Babban haɗin haɗi
  • Ginin gini mai ƙarfi
  • Wireless
  • Advanced fasaha

fursunoni

  • Ba ya haɗa da sarrafa magana
  • Dandalin da ke tafe yana da kunci
Duba farashin anan

Mafi kyawun madannin midi 88: Tasirin Nektar lx88

Mafi kyawun madannin midi 88: Tasirin Nektar lx88

(duba ƙarin hotuna)

Mai jituwa da kebul, maɓallan LED 9, maɓallai masu nauyin nauyi 88, da haɗin DAW

Kodayake yana da tsada sosai don siye, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun maɓallan midi akan kasuwa.

Wannan samfurin zai zama saka jari, yana ba ku jin daɗin jin daɗin shi tsawon shekaru ba tare da karyewa ba.

Ya zo tare da maɓallin LED guda tara waɗanda za a iya tsara su cikin sauƙi tare da saƙonnin midi daban -daban.

An tuna saƙon midi na baya da aka aika kuma an ba shi maɓallin da ya dace wanda yake haskakawa.

Hakanan yana ba ku jin daɗin kasancewa iya amfani da gammaye takwas wajen aika saƙonnin shirin a lokaci guda.

Anan zaku iya ganin Walid yana amfani da Nektar:

Lokacin da ake amfani da maɓallin LED tare da haɗin haɗin DAW, ana nuna matsayi.

Idan kuna la'akari da samun maɓallan kewayo, to wannan shine ainihin maɓallin midi da kuke buƙata. Ya zo tare da maɓallai masu nauyin nauyi guda 88.

Hakanan yana ba ku kyakkyawan aiki.

Maɓallan 88 suna da saurin gudu kuma suna daidaitawa a hankali tare da amsa mai ƙarfi wanda ke taimaka muku yin rikodi ko kunna kowane salon waƙa tare da su.

An rufe makullin da kyau don hana su daga ƙura da datti.

Wannan na’urar tana da alaƙa da madaidaicin gammaye waɗanda ke da saurin gudu wanda ke haifar da sauƙi koda da taɓa taɓawa.

An shigar da fasalin koyon faifai a cikin gammaye, wanda ke ba ku zaɓi na zaɓin kushin kuma yana buga bayanin kula.

Taswirar wuraren kushin wani kyakkyawan fasali ne wanda ke taimakawa wajen adana saitunan ku don amfani dasu nan gaba.

ribobi

  • Allon madannai mai inganci
  • Haɗin kai mai sauƙi tare da ɗakin studio na FL
  • Babu buƙatar toshe wutar lantarki
  • Ginin gini
  • Mai nauyi

fursunoni

  • Gudun da bai dace ba
Duba sabbin farashin anan

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Neaera kuma ɗan kasuwan abun ciki, uba, kuma ina son gwada sabbin kayan aiki tare da guitar a zuciyar sha'awara, kuma tare da ƙungiyara, Ina ƙirƙirar labaran labarai masu zurfi tun daga 2020. don taimakawa masu karatu masu aminci tare da rikodi da tukwici na guitar.

Duba ni akan Youtube inda nake gwada duk wannan kayan:

Ribar makirufo vs ƙarar Labarai