Ƙungiyar Kiɗa: Menene Kamfanin Uli Behringer Ke Yi?

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Bari 25, 2022

Koyaushe sabbin kayan guitar & dabaru?

Biyan kuɗi zuwa LABARIN labarai don masu sha'awar kida

Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku kawai don wasiƙun labarai kuma mu girmama ku tsare sirri

Barka dai ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasiha ga masu karatu na, ku. Ba na karɓar tallafin da aka biya ba, ra'ayi na nawa ne, amma idan kun sami shawarwarina suna taimakawa kuma kun ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Groupungiyar Kiɗa wani kamfani ne mai riƙe da tushe a cikin garin Makati, Metro Manila, Philippines. Shugabanta ne Uli Behringer ne adam wata, wanda ya kafa ma'amala.

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer kamfani ne daban-daban, nau'ikan kade-kade da fasaha da yawa wanda ya kafa karfi a kasuwannin duniya. An sadaukar da kamfanin don ƙirƙirar sabbin samfura masu inganci a cikin masana'antar sauti da kiɗa, kama daga masu haɗawa da piano na dijital zuwa software na kwamfuta da tsarin sauti.

Wannan labarin yana ba da bayyani na kamfani da abin da yake bayarwa masu fasaha da masu son kiɗa:

Menene kungiyar kiɗa

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer, Ƙungiyar kiɗa, Ƙungiya ce ta duniya na kamfanoni da aka sadaukar don ƙirƙirar samfuran sauti masu tsayi. An kafa shi a cikin 1989 ta Uli Behringer, Rukunin Kiɗa yana ƙirƙira da kera na'urorin haɗin gwiwar dijital masu ƙarfi da masu jujjuya dijital-zuwa-analog da lasifika. Ana yaba su a duk faɗin duniya don ingancin sautinsu da abubuwan ƙira masu ban sha'awa.

Kayayyakin Rukunin Kiɗa suna ba da ƙwararrun mawaƙa da masu sauti iri ɗaya. Kayayyakin tutocinsu sun haɗa da nasu X32 jerin audio hadawa consoles, tare da tutar UMC404HD USB Audio Interface don yin rikodi. Wasu fitattun abubuwan kyauta daga Rukunin Kiɗa sun haɗa da nasu BEHRINGER HA8000 amplifier dual earphone, ETHAMIX amplifier na kunne, USB MIDISPORT 2×2 MIDI dubawa da kuma Bass VIRTUALIZER PRO-DSP1124P Multi-engine effects processor.

Ƙungiyar Kiɗa kuma tana ba da kewayon na'urorin haɗi waɗanda aka tsara don taimakawa haɓaka ƙwarewar ƙirƙira mai fasaha kamar:

  • Na'urorin haɗi kai tsaye kamar tsayawar gabatarwa, nunin LCD da tsarin hasken wuta
  • Studio hawa mafita don rackmounted kaya.

Wannan yana sa su a shirye don samar da cikakkiyar mafita ga kowane nau'in mawaƙa ko buƙatun saitin injiniyoyin sauti.

Bayanin kamfanin

Ulrich (Uli) Behringer injiniyan Jamus ne kuma ɗan kasuwa a fagen ƙwararrun kayan aikin sauti. Shi ne wanda ya kafa kuma Shugaba na Rukunin MUSIC, wanda ya kafa a shekarar 1989. Rukunin MUSIC shine babban mai ba da kayan aikin ƙwararrun masu jiwuwa, ayyuka da haɗin kai don samar da rayuwa, rikodi da aikace-aikacen sake kunnawa.

Kayayyakin kamfanin sun hada da Haɗa consoles, lasifika, masu saka idanu na studio, belun kunne, tsarin mara waya, kayan rikodi da na'urorin haɗi masu alaƙa kamar igiyoyi da kuma tsaye.

Kamfanin ya sanya hannun jari mai mahimmanci a cikin bincike da haɓakawa don samar da ingantaccen sauti yayin gabatar da sabbin fasahohi a farashin gasa. Ana sayar da samfuran sa a cikin ƙasashe sama da 130 a ƙarƙashin sunaye da yawa kamar su Midas, Lab Series Pro Audio, Klark Teknik Audio Processing Effects (TPE), Turbosound Professional Loudspeakers da Dayton Audio Pro Abubuwan Magana.

Rukunin MUSIC Har ila yau, yana ba da tallafin samfur ciki har da hanyar sadarwa ta duniya na masu rarrabawa waɗanda suka ƙware a cikin hanyoyin samar da sauti mai rai don manyan wurare da ƙanana. Bugu da ƙari kuma yana ba abokan cinikinsa damar yin amfani da kayan tallan dijital don kasuwancin da ke neman faɗaɗa kasancewarsu a duniya ta hanyoyin tallace-tallace kai tsaye ko ta kafaffen sawun dillali na dijital akan gidan yanar gizon sa ko wasu dandamali na dijital kamar Amazon ko eBay.

Products

Samfuran kamfanin Uli Behringer sun bambanta sosai, kama daga kayan sauti da kiɗa zuwa ƙwararrun tsarin sauti. Kamfanin Uli yana samar da samfuran da suka yi nisa daga matsakaicin matakin shigarwa na kasafin kuɗi zuwa manyan kayan aikin ƙwararru. Kamfanin kuma yana samar da kayan aikin sauti na zamani don wasan kwaikwayo kai tsaye.

A cikin wannan sashe, za mu dubi wasu daga cikin abubuwan Abubuwan da kamfanin Uli Behringer ke samarwa:

Kayan aiki na sauti

Kamfanin Uli Behringer, Ƙungiyar kiɗa, samarwa da rarraba kayan aikin sauti da yawa. Daga samfuran ƙarfafa sauti mai ƙarfi mai ƙarfi zuwa babban haɗaɗɗiyar ɗakin studio da rikodi, Rukunin Kiɗa yana da wani abu ga kowa da kowa.

Samfuran ƙarfafa sauti masu rai sun haɗa da lasifika da masu ƙara ƙarfi. Alamar kamfanin jerin XR an san shi don sauti na sama da kuma babban ƙarfin fitarwa. Hakanan ana gwada mahaɗar sauti na Rukunin Music kuma abubuwan da aka fi so na gaskiya tare da ƙwararru. Suna zuwa cikin tsari iri-iri don dacewa da kusan kowane saiti ko kasafin kuɗi.

Kayan aikin samar da Studio daga Rukunin Kiɗa suna rufe duk tushe. Babban ma'anar musaya mai jiwuwa suna isar da siginonin dijital masu ƙima yayin da cikakken layin dandamali na rikodi na software yana aiki tare da kowane saitin kayan masarufi. Masu saka idanu masu sana'a na studio suna ba da ingantaccen saka idanu akan matakan gaurayawan, kyale injiniyoyi su kimanta daidai sautin da suke ƙirƙira. Kuma idan lokacin ya yi da za a buga studio, injinan ganga, MIDI masu kula da masu haɗa dijital bai wa furodusa yuwuwar kerawa mara iyaka:

  • Samfuran ƙarfafa sauti na rayuwa: lasifika da masu ƙara ƙarfi.
  • Babban ma'anar musaya mai jiwuwa.
  • Dandalin rikodin software.
  • ƙwararrun masu saka idanu na studio.
  • Drum inji.
  • MIDI masu kula.
  • Masu haɗa dijital.

Software samar da kiɗa

Uli Behringer's Kamfanin samar da kiɗa, ma'amala, ya ƙware wajen haɓaka ƙwararrun software na samar da kiɗan. Daga shirye-shirye masu jagorancin masana'antu kamar Kuba Pro zuwa ƙarin samfuran abokantaka kamar su DJ2Go2 taba tashar kiɗa, Uli ya himmatu wajen ƙirƙirar software wanda ke taimaka wa mawaƙa da masu samar da duk matakan fasaha don ƙirƙirar da rikodin rikodin sauti mai girma.

Behringer kuma yana ba da rukunin ƙwararrun plugins na audio don haɗawa da ƙwarewa. Tare da lakabi kamar Tube Compressor da kuma Filtron Flux Remix Suite Pro, waɗannan kayan aikin an tsara su don taimakawa masu amfani don cimma sakamako mafi kyau na sonic daga abubuwan da suka haɗa.

Baya ga shirye-shiryen software na tebur na gargajiya, Behringer kuma yana da aikace-aikacen hannu don duka biyun iOS da Android na'urori. Mobile apps kamar BEHRINGER DJ Studio bari masu amfani su ɗauki kiɗan su a tafiya, ba su damar samun damar haɗaɗɗun su akan kowace na'ura muddin suna da haɗin Intanet.

A ƙarshe, Behringer yana ba masu amfani da kewayon koyawa masu taimako da bidiyo waɗanda ke sa koyon yadda ake amfani da samfuran su cikin sauƙi fiye da kowane lokaci. Tare da babban zaɓi na albarkatun da za a iya kallo da ke akwai a yatsanka, za ku ƙirƙiri abubuwan samarwa masu ban mamaki a ciki babu lokaci!

Musical Instruments

Kamfanin Uli Behringer yana aiki a matsayin ɗaya daga cikin manyan kamfanonin sarrafa sauti da kiɗa na duniya, yana ba da cikakkiyar zaɓi na samfuran inganci. Daga amplifiers na guitar, musaya mai jiwuwa, da tsarin sauti na dijital to pianos, synthesizers, maɓallan madannai da injin ganga – Behringer yana da shi duka. Har ma suna da nasu layin kayan aikin DJ masu jituwa na iOS.

Kayan kida da Behringer ya yi sun haɗa da komai daga gitatan lantarki, bass da ganguna masu sauti don kammala tsarin PA don ƙananan wurare ko manyan wuraren taro. An ƙirƙira samfuran su don dacewa da na'urorin lantarki na mabukaci kamar wayoyi ko allunan da ƙwararrun yanayin aikin rayuwa. Yawancin nau'ikan kayan kida masu yawa suna ɗaukar wani abu don kowane kasafin kuɗi, daga matakin farko zuwa cikakkun samfuran ƙima na ƙwararru.

Baya ga shahararrun kayan aikin tsakiyar matakin kamar lantarki pianos da congas, Har ila yau, suna samar da mafi girma na kayan alatu irin su wurin hutawa Grand Piano Line wanda ya haɗa da samfurin dijital wanda ke kwaikwayi daidai sautin piano na ƙungiyar makaɗa. Su Tarin Synthesizer An san shi don ƙwararren ƙarancin ƙarancin aiki tare da manyan wuraren aiki na dijital kamar Logic da Ableton Live, yayin da su Audio Interface jerin yana ba da ingantaccen juzu'i tsakanin abubuwan shigarwa/fitarwa na analog da haɗin kwamfuta.

Ko kai novice ne wanda ya fara tafiya a cikin duniyar kiɗan ko kuma ƙwararren mai sha'awar neman manyan kayan kida - Uli Behringer na kayan kida da yawa suna da abin da ya dace da kowa!

sabis

Uli Behringer's kamfanin ne Multi-faceted music kungiyar, samar da ayyuka daga Gudanar da zane-zane da ajiyar kide-kide, don samarwa da injiniyan sauti. Behringer da tawagarsa sun yi aiki tare da wasu ƙwararrun ƙwararrun masu fasaha, masu samarwa da DJs a cikin masana'antar kiɗa, kuma ƙungiyar ta shahara don haɓakawa da haɓakawa.

Bari mu bincika ayyuka da ayyukan da wannan rukunin kiɗan zai bayar:

Ayyukan rikodi

Kamfanin Uli Behringer yana ba da sabis na rikodi da yawa ga ƙwararrun mawaƙa da masu samarwa a cikin masana'antar kiɗa. Kwararrun ma'aikatansu sun himmatu wajen samar da mafi ingancin sauti akwai in-studio da waje-da-studio. Kwararrun injiniyoyin zaman ma rikodi da yawa, gyarawa da haɗawa wani bangare ne na ayyukansu na musamman.

Mataki na farko ya ƙunshi ɗaukar wasan kwaikwayon ta hanyar haɗakarwa na microphones, masu haɓakawa, masu juyawa da sauran kayan aiki. Wannan zai ba abokan ciniki damar ƙirƙirar waƙa mai inganci mai inganci bayan haka bayan ayyukan samarwa zai tabbatar da cewa an shirya sautin ƙarshe don rediyo, talabijin, babban lakabin ko sakin mai zaman kansa.

Fakitin rikodin su sun haɗa da:

  • Bibiyar ayyukan da aka tsara tare da tashoshi har zuwa 48 lokaci guda.
  • Ƙirƙirar tsaftataccen tsafta yana ɗauka don gyarawa daga baya.
  • Canja wurin daga tef ɗin analog zuwa tsarin dijital.
  • Jagora don yanar gizo ko CD/vinyl release.

Bugu da ƙari, suna ba da ɗaki na ƙari sanye take da kayan kida iri-iri kamar na'urar bushe-bushe da ƙararrawa waɗanda za a iya amfani da su don zama idan ba kwa so ko kuma ba za ku iya kawo kayan aikin ku ba.

Bugu da ƙari, Uli Behringer's studio yana bayarwa hadawa ayyuka ko dai ta hanyar injiniyoyin su na cikin gida ko kuma ta hanyar aiki mai nisa da aka yi tare da haɗin gwiwar sauran ɗakunan karatu a duniya waɗanda ma'aikatansu suka ba da shawarar. Duk injiniyoyi suna ci gaba da horarwa ta hanyar ayyuka daban-daban kuma suna da gogewar shekaru a bayansu suna tabbatar da cewa kun sami mafi kyawun sakamako mai yiwuwa lokaci bayan lokaci.

Darussan kiɗa na kan layi

Kamfanin Uli Behringer, Behringer Music Group, tana ba da darussan kiɗa na kan layi waɗanda ke koya wa ɗaiɗaikun yadda ake kunna kayan kida iri-iri daga jin daɗin gidansu. Kamfanin yana ba da tsare-tsare na darasin kiɗan kiɗa kuma yana alfahari da ƙwararrun ƙungiyar masu koyar da piano. Ko da kuwa idan wani mafari ne ko ƙwararren mawaƙi, ana ba da kwasa-kwasan don kowane matakai.

Kamfanin yana ba da darussan ka'idar kiɗa waɗanda ke rufe abubuwan da suka dace kamar su

  • karin waƙa
  • jituwa
  • launi
  • form

da kuma batutuwan fasaha kamar kallon-karanta da kuma bayanin kida. Ga ɗaliban da ke neman ci gaba da ƙwarewar su, ana samun kwasa-kwasan kwasa-kwasan don ƙara ƙarfin aiki gami da

  • gaban mataki
  • improvisation
  • abun da ke ciki

Malamai suna amfani da hanyoyin koyarwa daban-daban dangane da iyawar ɗalibi: suna ba da a keɓaɓɓen tsarin koyo wanda ya dace da bukatun ɗalibai ko yin aiki tare da masu farawa mataki-mataki don tabbatar da sun cimma burinsu a hankali. Bugu da ƙari kowane darasi ya haɗa da rikodin dijital don ɗalibai su iya bin diddigin ci gaban nasu na tsawon lokaci yayin da suke kiyaye hanyoyin aiwatarwa da suka dace tsakanin darasi. Kwararrun malamai suna nufin sanya zaman koyan kan layi mai ban sha'awa da jan hankali duk da haka suna ba da shawarwari masu mahimmanci waɗanda ke taimaka wa mutane su samu amincewa da yin aiki a kan mataki ko a cikin yanayi mai annashuwa.

Ayyukan samar da kiɗa

Kamfanin Uli Behringer yana ba da sabis na samar da kiɗa iri-iri daban-daban, kama daga sauti mai kyau da kuma rikodi to hadawa da kuma gwaninta. Har ila yau, kamfanin yana ba da jiyya na sauti don tabbatar da cewa sautin yana daidaitawa gwargwadon iyawa. Bugu da ƙari, ya ƙware a wuri mai jiwuwa da kuma Mastering a kewaye.

Tsarin Sauti shine ginshiƙin ƙirƙira na tsarin samar da kiɗan, inda Uli ke kera sautunan da suka dace da bukatun aikinku. Ƙirar sauti na iya haɗawa da samo abun ciki na yanzu ko ƙirƙirar abubuwan da aka ƙera na yau da kullun aikinku yana buƙata - kayan kida na gargajiya, muryoyi, foley ko ma tasirin sauti na al'ada.

The tsarin rikodi ya haɗa da ɗaukar waƙoƙin sauti tare da kayan aiki na sama-da-layi da makirufo - a cikin kowane saitin da ya dace don aikinku - don samar da ingantaccen rikodin duk kayan kida da kuma murya akan hazaka.

Hadawa shine inda Uli Behringer ya haɗu da waƙoƙin sauti daban-daban (daga wasanni daban-daban & rikodi) zuwa yanki guda ɗaya - aika matakan sama da ƙasa akan tashoshi daban-daban (kamar muryoyin murya & ganguna) don ƙirƙirar haɗin haɗin gwiwa don tasiri mai faɗi & kuzari.

A karshe, Jagora yana ɗaukar haɗin da aka samar kuma yana amfani da ƙarin aiki (daidaitawa, matsawa da dai sauransu) don haɓaka sautin sauti; ƙara ƙara da kuma kula da mafi kyawun ɗaki tare da haɓaka haɓakawa kafin tafiya / ana rarraba su ta hanyar dijital ko danna jiki don yanke CD / vinyl da sauransu.

Events

Kamfanin Uli Behringer, Groupungiyar Music, yana shiga cikin al'amuran da yawa. Ƙungiya ta kiɗa tana shirya kide-kide da bukukuwa a duk faɗin duniya, kuma suna ɗaukar nauyin abubuwan da suka faru don nuna sabon kiɗa. Ƙungiyar Kiɗa kuma tana da ƙungiyar samarwa da ke yin rikodi, samarwa, da haɗa kiɗa don masu fasaha. Bugu da ƙari, suna ba da sauti da haske don al'amuran rayuwa.

Mu kalli nasu da kyau ayyuka na taron:

Bukukuwan kiɗa

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer tana shiryawa da haɓaka bukukuwan kiɗa daban-daban a duniya. An tsara waɗannan abubuwan ne don haɗa masu sha'awar kiɗa na gida, na ƙasa, da na duniya don yin bikin nau'ikan da suka fi so yayin da suke jin daɗin wasan kwaikwayon kai tsaye daga wasu fitattun masu fasaha a duniya. Yawan jama'a na halartar bukukuwan kiɗa, wanda ke sa su shahara tare da ƙwararrun ƙwararrun magoya baya da novice.

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer tana aiki tuƙuru don ba da ɗimbin gogewa a kowane taron. Wannan salon nishaɗi yakan ba da sabbin damammaki ga mutane don gano sabbin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wannan nau'ikan wannan nau'ikan wannan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in wannan nau'i na wannan salon yana ba da wannan nau'in, yayin da masu shirya shirye-shiryen ke ƙoƙarin ƙirƙirar jeri daban-daban waɗanda za su iya jan hankalin kowane nau'in masu sauraro. Ayyukan raye-raye sun haɗa da mawaƙa, makada, DJs da MC waɗanda ke yin duka don masu sha'awar sadaukarwa da sabbin masu haske iri ɗaya.

Sauran ayyuka na yau da kullun a abubuwan Uli Behringer sun haɗa da:

  • Taron bita da tattaunawa tare da shugabannin masana'antu a cikin sassan abubuwan da aka tsara, haɓaka samarwa da haɓaka fasaha;
  • Bude dare mic;
  • Deck shirye-shiryen bita;
  • Gasar cin nasara;
  • Haske ya nuna;
  • Hotunan fina-finai;
  • Haɗu da-da-artist bayan bukukuwa;
  • Nunin zane-zane masu kyau ko shigarwa da ke nuna gudunmawa daga manyan mawakan biyu ko mawaƙa masu zuwa a wurin.

Kowane taron yana haɗa abubuwa masu ɗorewa na fage na kida mai ɗorewa yayin samarwa masu halarta ƙwarewa mai zurfi da za su iya ci gaba da ita a cikin rayuwarsu ta yau da kullun bayan halartar ɗaya daga cikin abubuwan ban sha'awa na kiɗan Uli Behringer.

Kide kide da wake-wake

Ƙungiyar kiɗan Uli Behringer yana samar da al'amuran rayuwa iri-iri don masu sauraron sa, musamman mai da hankali kan kide-kide. An tsara waɗannan abubuwan da suka faru don tabbatar da cewa masu sha'awar kowane nau'i suna da damar da za su fuskanci dare na kiɗan da ba za a manta ba.

Wasannin kide-kide suna ba da dama ga magoya baya su ji yawancin abubuwan latest kuma mafi girma hits daga hoton Uli Behringer. Abubuwan da suka faru kuma sun ƙunshi cakuda sabbin abubuwan da aka fitar daga masu fasaha na ƙasa a cikin Hanyoyin EDM da hip-hop. A ƙarshe, ƙungiyar Uli ta yi ƙoƙari don ƙirƙirar ƙwarewa mai zurfi ta hanyar tsara abubuwan gani waɗanda ke nuna kasancewar matakin matakin da aka ƙididdige shi. nuna sabbin tarin kayayyaki a lokacin wadannan abubuwan.

Taron waka

Kamfanin Uli Bertringer ya shirya jerin abubuwan abubuwan da suka shafi kiɗa, bayar da dama don ƙarin koyo game da masana'antu, gami da tarurrukan bita, manyan darasi da laccoci. An tsara waɗannan abubuwan da suka faru don duk matakan kwarewa, ƙyale masu son koyo da ƙwararru iri ɗaya su sami fa'idodin ƙwarewar Uli.

Manufar tarurrukan wakoki shine sanar da mutane da zaburar da su don fara nasu sana'ar a duniyar samar da sauti. Tare da Uli Bertringer a matsayin jagoran ku, zaku sami sabon ilimi a ciki sauti injiniya da hadawa wanda za'a iya amfani dashi cikin sauƙi a cikin al'amuran yau da kullum. Soyayyarsa don taimakawa wasu sun kai shi ƙirƙirar wasu lokuta daban-daban daban-daban daga darussan shirye-shirye na ganga to darussa samar da murya.

Uli kuma yana riƙe da na yau da kullun masterclass darussa tare da mashahuran Injiniyoyi Audio daga ko'ina cikin duniya, kamar Randy Coppinger ko Manny Marroquin. Waɗannan azuzuwan suna ba da zurfin fahimta game da batutuwan samar da sauti kamar tushen studio or iko mai tsauri da kuma fadada fasahar koyar da fasaha ta baya; suna taimaka muku fahimtar tsarin ƙirƙira a baya samar da babban kiɗa kuma. A lokacin laccocinsa, Uli yana ba da labarai masu mahimmanci da suka shafi yadda ya samo asali a matsayin injiniya a tsawon aikinsa - yana ba da nishaɗi mai mahimmanci ta hanyar dariya abin sha'awa!

Abubuwan da suka faru masu zuwa suna kula da buƙatu iri-iri tare da abubuwan da suka dace kamar su ziyarar ilimi zuwa ɗakunan karatu daban-daban a kusa da Los Angeles ko kuma bita da aka sadaukar gaba ɗaya akan hada ayyukan ku kamar kwasfan fayiloli ko nunin rediyo a cikin mashahurin Digital Audio Workstations (DAWs). Duk abubuwan da suka faru suna ba da lokaci mai yawa don Q&A ta yadda kowa zai iya shiga cikin abubuwan koyo a cikin taki - ba tare da la'akari da idan kai mawaki ne mai son ko kuma tsohon furodusa ba.

Kammalawa

Kamfanin Uli Behringer, rukunin Behringer, babban mai kera kayan kida ne, samfuran sauti, da kayan aikin ƙwararru. Wannan kamfani ya zama mai ƙarfi a cikin masana'antar kiɗa kuma yana da isa ga duniya. Kamfanin kuma yana ba da kuɗi kuma yana samar da kundin kiɗan masu zaman kansu da studio.

Tare da nau'ikan samfurori da ayyuka iri-iri, da Ƙungiyar Behringer tana da matsayi mai kyau don ci gaba da kasancewa babban ɗan wasa a masana'antar kiɗa.

Tasirin Uli Behringer akan masana'antar kiɗa

Uli Behringer ne adam wata ɗan kasuwa ne mai daraja, injiniyan sauti kuma mai ƙirƙira wanda ya kafa kamfani a 1989 mai suna Kamfanin Behringer. Wannan rukunin da ya yi nasara sosai yana da hedikwata a Willich, wani ƙaramin gari kusa da Dusseldorf, Jamus.

Behringer ya kawo sauyi a masana'antar kiɗa ta hanyar haɓakawa da aiwatar da fasahohin da aka kafa da kuma samfuran matakan shigarwa masu arha, yana ba da damar samar da kiɗa da wasan kwaikwayo ga mawaƙa na kowane matakin fasaha. Ƙirƙirar da ya fi samun nasara ita ce Behringer CX jerin synthesizer na aiki wanda ya sake fayyace yadda ake tunanin zai yiwu tare da wurin aiki na analog synthesizer ba tare da sadaukar da inganci ko inganci ba.

Ta hanyar gudummawar da ya bayar ga samar da kiɗa, Uli Behringer ya ci gaba da ƙaddamar da sababbin abubuwa a cikin masana'antu kuma ya kawo sababbin ra'ayoyi masu ban sha'awa daga tunani zuwa gaskiya. Manufarsa ita ce ƙarfafa mawaƙa da kayan aikin da suke buƙata don ƙirƙirar sabbin sautunan da suka tsaya ga salon su ɗaya. Tare da irin waɗannan abubuwan ƙirƙira kamar Maɓallan madannai na MIDI, masu sarrafa tasirin mahaɗa da ƙari, Uli Behringer ya ci gaba da tsara makomar samar da sauti a duniya.

Makomar kamfanin

Kamfanin Uli Behringer, Behringer, yana daya daga cikin manyan kungiyoyin kiɗa a duniya. Makomar kasuwancin su yana haskakawa, yayin da kamfanin ke ci gaba da haɓakawa tare da ƙira da fasaha. Suna ci gaba da tura sabbin kayayyaki zuwa kasuwa waɗanda ke da tabbacin za su faranta ran mawaƙa, injiniyoyin sauti da masu samarwa. A gaskiya ma, an sami rahotannin a Behringer guitar amplifier fitowa nan ba da jimawa ba wanda zai iya kawo sauyi a duniyar kayan kida da faifai. Ƙididdigar ƙirar Uli Behringer ta ba shi damar ƙirƙirar samfurori masu inganci waɗanda suke da kyau kuma ba za su karya banki ba.

Baya ga abubuwan samarwa, Behringer ya yi babban turawa cikin kasuwar DJ tare da su XR jerin mixers. Waɗannan masu haɗawa suna ba da babban aiki tare da dogaro akan farashi mai araha. XR16 kadai yana tabbatar da shahara tsakanin kulake da ƙananan wuraren don sa low farashin batu da high yi iya aiki - ƙyale DJs su haɗu da sauƙi da ƙirƙirar abubuwan sauti masu ban mamaki ga masu sauraron su.

Da alama burin Uli Behringer ga kamfaninsa yana ci gaba da haɓakawa da haɓakawa don ya zama babban suna a cikin samar da kayan kiɗan masu inganci. A matsayinsa na jagora a cikin kayan aikin kayan masarufi da sabbin kayan aikin software, tabbas makomar gaba tana haskakawa ga kamfaninsa yayin da ci gaban ke taimakawa samar da ƙirƙirar kiɗa ga kowa a duk faɗin duniya.

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Neaera kuma ɗan kasuwan abun ciki, uba, kuma ina son gwada sabbin kayan aiki tare da guitar a zuciyar sha'awara, kuma tare da ƙungiyara, Ina ƙirƙirar labaran labarai masu zurfi tun daga 2020. don taimakawa masu karatu masu aminci tare da rikodi da tukwici na guitar.

Duba ni akan Youtube inda nake gwada duk wannan kayan:

Ribar makirufo vs ƙarar Labarai