7 mafi kyawun belun kunne don guitar: daga kasafin kuɗi zuwa ƙwararru

da Joost Nusselder | An sabunta akan:  Maris 18, 2021

Koyaushe sabbin kayan guitar & dabaru?

Biyan kuɗi zuwa LABARIN labarai don masu sha'awar kida

Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku kawai don wasiƙun labarai kuma mu girmama ku tsare sirri

Barka dai ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasiha ga masu karatu na, ku. Ba na karɓar tallafin da aka biya ba, ra'ayi na nawa ne, amma idan kun sami shawarwarina suna taimakawa kuma kun ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba. Ya koyi

Akwai nau'i-nau'i da yawa idan ana batun belun kunne na ku guitar.

An tsara wasu don soke hayaniyar waje, suna aiki tare da AMP ɗinku, sannan akwai waɗancan belun kunne masu ƙima waɗanda ke taimaka muku jin kowane rubutu ɗaya da kama kurakuranku yayin aiwatarwa.

Haɗaɗɗen ma'auni yana ba da sautunan sautuka da sautin inganci mai inganci yayin da suke jin daɗin kunnuwa.

Mafi kyawun belun kunne don guitar

Ko kuna cikin aikin studio, aikin gida, gigs, hadawa, ko rikodi, Na rufe ku da wasu mafi kyawun belun kunne don guitar tare da arha, matsakaicin farashi, da zaɓuɓɓukan ƙima.

Mafi kyawun nau'in belun kunne gaba ɗaya shine wannan AKG Pro Audio K553 saboda lokacin da kuke buƙatar yin wasa cikin natsuwa don guje wa ɓarna maƙwabta, wannan yana da kyau a warewar amo, kuma yana da farashi mai kyau. Wannan belun kunne na baya-baya yana da nauyi, ƙirar matattakala wanda zaku iya sawa duk tsawon rana ba tare da wani rashin jin daɗi ba.

Zan sake duba mafi kyawun belun kunne don guitar da ta dace da duk kasafin kuɗi.

Duba teburin don ganin manyan zaɓina, sannan karanta don cikakkun bita a ƙasa.

Mafi kyawun belun kunne don guitarimages
Mafi kyawun belun kunne na gaba ɗaya gaba ɗaya: Sennheiser HD 600 Buɗe BayaMafi kyawun belun kunne na baya-baya- Sennheiser HD 600 ƙwararrun belun kunne

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun belun kunne na rufewa gabaɗaya: AKG Pro Audio K553 MKIIMafi kyawun belun kunne na rufewa- AKG Pro Audio K553 MKII

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun belun kunne na kasafin kuɗi: Matsayi Audio CB-1 Studio MonitorMafi kyawun belun kunne na kasafin kuɗi- Matsayi Audio CB-1 Studio Monitor

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun ƙasa da $ 100 & mafi kyawun buɗe-buɗe: Studio AKG K240 tare da Knox GearMafi kyawun ƙasa da $ 100 & mafi kyawun buɗe-AKG K240 Studio tare da Knox Gear

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi dadi & mafi kyau don guitar guitar: Audio-Technica ATHM50XBT Mara waya ta BluetoothMafi dadi & mafi kyau don guitar guitar- Audio-Technica ATHM50XBT Wireless Bluetooth

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun ƙwararrun 'yan wasa & mafi kyawun caji: Farashin VH-Q1Mafi kyawun ƙwararrun 'yan wasa & mafi kyawun caji- Vox VH-Q1

 

(duba ƙarin hotuna)

Mafi kyawun belun kunne don guitar bass: Sony MDRV6 Studio MonitorMafi kyawun belun kunne don guitar bass- Sony MDRV6 Studio Monitor

 

(duba ƙarin hotuna)

Abin da za ku nema a cikin belun kunne na guitar

Tare da duk waɗannan zaɓuɓɓuka, yana da wuya a faɗi abin da ya fi kyau. Wataƙila kana sha'awar wani ƙirar, ko wataƙila farashin shine babban wurin siyarwa.

Ko ta yaya, akwai abubuwa da yawa da yakamata kuyi la’akari dasu kafin siyan belun kunne.

Bayan haka, waɗannan belun kunne suna da yawa, don haka kuna iya ƙare amfani da su don wasu abubuwa kamar caca da sauraron waƙoƙin guitar da kuka fi so.

ayyuka

Abin da ke da mahimmanci shine irin sautin da kuke nema daga belun kunne. Waɗanne mitoci suna da mahimmanci, kai babban fan ne? Kuna buƙatar bass bayyananne?

Don amfanin yau da kullun, daidaitattun belun kunne suna da kyau saboda babu wani takamaiman mai da hankali kan takamaiman zangon mita. Don haka, abin da kuka ji shine ainihin sautin guitar ku kamar yadda ya fito daga amp.

Wannan yana da kyau idan kuna son jin sautin gaskiya da sautin kayan aikin. Sautin zai yi kyau tare da belun kunne a kunne DA kashewa.

Shin kuna shirin yin ƙarin amfani da belun kunne banda kunna guitar? Abin da nake so game da belun kunne a jerinmu shine keɓancewarsu, zaku iya amfani da su don yin aiki, yin, haɗawa, yin rikodi, ko sauraron waƙoƙin da kuka fi so.

Ya zo kan bukatun ku da kasafin ku.

Zane da kebul mai rabuwa

Kayan belun kunne mafi tsada zai isar da sautin ban mamaki, ƙirar ergonomic, da kebul mai yuwuwa.

A gefe guda, masu kasafin kuɗi za su yi aiki mai kyau, amma wataƙila ba za su iya jin daɗin sakawa ba kuma su zo da kebul ɗin da ba ya rabuwa don su lalace cikin sauƙi.

Gaskiyar ita ce, ƙila za ku kasance masu kauri tare da belun kunne, kuma babu wani abin da ya fi muni fiye da tuntuɓar ƙarya, wanda ke buƙatar maye gurbin kebul. Wannan na iya zama tsada, kuma wani lokacin dole ne ku sayi sabbin belun kunne.

Idan ka sami kebul mai rabuwa, za ka iya cire shi ka adana su daban lokacin da ba ka amfani da belun kunne. Yawancin samfura suna zuwa tare da igiyoyi 2 ko 3.

Na gaba, nemi padding mai daɗi saboda idan kuna saka belun kunne akai -akai kuma na dogon lokaci, zasu iya cutar da kunnuwa. Don haka, kunnen kunnen kunne ya zama dole.

Yawancin lokaci, ƙirar kan-kunne ya fi dacewa kuma baya barin ɓarna mai raɗaɗi saboda ƙarancin gogewa tsakanin kayan roba da fata.

Hakanan, bincika don tabbatar da cewa madaidaiciyar madaidaiciya don haka ta dace da kan ku daidai.

Batu na ƙarshe da za a yi la’akari da shi tare da ƙira shine ninkawa. Yawancin lokaci, kofunan kunne waɗanda ke juyawa cikin gida suna da sauƙin ninkawa da adanawa. Don haka, lokacin da kuka cire belun kunne, suna ninka daidai.

Hakanan, idan kuna tafiya tare da belun kunne, waɗanda ba a ninka su na iya zama da wahala a adana su kuma suna iya lalacewa.

Buga hanya tare da gitar ku? Nemo mafi kyawun shari'o'in guitar da giggags da aka sake dubawa anan

Kunnen kunne vs kunnen kunne vs. rufaffiyar baya

Wataƙila kun ji game da buɗe kunne da kalmomin kalmomin kunne lokacin neman belun kunne. Waɗannan sharuɗɗan suna nufin matakin warewar da belun kunne ke bayarwa.

Buɗe belun kunne na kunne yana baka damar ji da sauraron sautunan da ke kewaye da kai. Sun fi dacewa don yin wasa a cikin ƙungiya ko wuraren hayaniya saboda har yanzu kuna iya jin abin da ke faruwa a kusa da ku.

Rufe belun kunne yana soke hayaniyar waje. Don haka, lokacin da kuke wasa, kuna iya jin guitar ku kawai.

Ya kamata ku yi amfani da waɗannan nau'ikan belun kunne lokacin da kuke aikatawa da kanku ko rikodi a cikin ɗakin karatu, kuma ba kwa son wani amo na waje.

Semi-rufe belun kunne na baya shine tsakiyar ƙasa. Sun fi dacewa lokacin da kuke son sauraro na kusa, amma ba ku damu da ɗan hayaniyar waje da ke shigowa ba.

Sauti-sokewa

Na tabbata kun saba da fasalin soke amo na yawancin belun kunne. Yayin da kuke aiwatarwa, dole ne ku ji nuances na sautin guitar da yadda zabin ku yake.

An tsara belun kunne na baya don rage fitar da sauti daga lasifikan kai zuwa kewayen ku. Hasarar waɗannan ita ce ingancin sauti ba shine mafi kyau ba.

Kunnuwan kunne na baya suna ba da madaidaicin sautin don ku ji guitar ku kamar yadda take sauti lokacin da kuka kunna ta, amma ba su da kyawawan fasalolin soke amo. Sabili da haka, belun kunne na baya-baya yana ba da damar mutanen da ke kusa da ku su ji kuna wasa, wanda yake da kyau ga wasan kide-kide.

Don haka, kafin zaɓar ɗaya, yi tunani game da yanayin da za ku yi amfani da belun kunne sau da yawa.

Misali, idan kuna zaune a cikin gida mai hayaniya ko hadaddun gidaje tare da kowane irin hayaniyar bazuwar daga waje ko maƙwabta, kuna son amfani da belun kunne na rufe don nutsar da waɗannan hayaniyar.

Amma, idan kuna yin aiki a cikin ɗaki mai shiru ko ɗakin studio, waɗanda ke buɗe kunne suna da kyau.

Buɗe lasifikan kunne ba su da wahalar sakawa kamar rufaffiyar kunne na dogon lokaci saboda ba sa haifar da gajiya a kunne.

Frequency kewayon

Wannan kalma tana nufin sau da yawa mitar belun kunne na iya haifar. Mafi girman lambar, mafi kyau.

Babban abin da za a tuna shi ne cewa mafi girman mita, mafi yawan nuances da zaku iya ji.

Belun kunne masu rahusa galibi suna da madaidaicin mitar kuma ba su da girma idan aka zo batun dabara a lokacin sake kunnawa. Don haka, Ina ba da shawarar samun belun kunne mai kyau don amp ɗinku ta hanyar bincika ƙayyadaddun fasaha.

Kimanin 15 kHz ya isa yawancin amps guitar. Idan kuna bayan ƙarancin sautuka, nemi 5 Hz zuwa 30 kHz mai haske.

Impedance

Kalmar impedance tana nufin adadin ƙarfin da belun kunne ke buƙata don isar da wasu matakan sauti. Haƙuri mafi girma yana nufin ƙarin sautin da ya dace.

Idan kun ga belun kunne tare da ƙarancin ƙarancin ƙarfi (25 ohms ko ƙasa da haka), to suna buƙatar ɗan ƙaramin ƙarfi don ba da kyawawan matakan sauti. Ana amfani da ire -iren waɗannan belun kunne tare da ƙarancin kayan haɓakawa kamar wayoyin hannu ko kwamfutar tafi -da -gidanka.

Babban belun kunne (25 ohms ko fiye) yana buƙatar ƙarin ƙarfi don ba wa waɗannan matakan sauti mafi girma da ake buƙata daga kayan aiki masu ƙarfi kamar amp guitar.

Amma, idan za ku yi amfani da belun kunne tare da gitar ku, galibi, ku tafi 32 ohms ko sama kamar yadda zai ba da madaidaicin sauti don wadata.

Wataƙila kun ji amps na belun kunne, waɗanda ake amfani da su don saka idanu da haɗawa da lokacin amfani da belun kunne da yawa. Amps na kunne yana aiki mafi kyau tare da manyan belun kunne, kuma shine lokacin da suke isar da mafi kyawun sauti.

Gabaɗaya, masu kida suna neman manyan belun kunne na rashin ƙarfi saboda waɗannan na iya ci gaba da haɓaka ƙarfi ba tare da haɗarin lalata ko busa su ba.

Mafi kyawun belun kunne don bita na guitar

Yanzu, tare da wannan duka a hankali, bari mu ɗan duba mafi kyawun belun kunne don guitar a cikin babban jerin na.

Me ya sa waɗannan belun kunne suke da kyau?

Mafi kyawun belun kunne na baya-baya: Sennheiser HD 600

Mafi kyawun belun kunne na baya-baya- Sennheiser HD 600 ƙwararrun belun kunne

(duba ƙarin hotuna)

Ƙaramar farashi fiye da matsakaicin adadin kunn kunnuwa na baya-baya, wannan tabbas ɗayan ma'aurata ne masu inganci.

Amma dalilin da yasa wannan shine mafi kyawun nau'in belun kunne gabaɗaya shine tsawaita mitar sa tsakanin 10 Hz zuwa 41 kHz. Wannan yana rufe duk bakan guitar, don haka kuna samun cikakken sauti ko ka buga guitar ko amfani da su don sauraron kiɗa.

Yanzu, ku tuna cewa ƙirar baya ta buɗe tana nufin cewa belun kunne bai kamata ya ƙunshi sauti da na rufewa ba, amma wannan yana riƙe da isasshen sauti, don haka kada ku ɓata maƙwabta!

Dangane da ƙira da gini, waɗannan belun kunne suna da ƙarfi da ƙarancin murdiya kamar yadda zaku iya samu.

Ginin ba shi da ƙima saboda an yi su da tsarin maganadisu na neodymium don kowane jituwa ko haɗin kai ya kasance mafi ƙarancin ƙima. Don haka, idan kuna neman aikin ban mamaki, wannan biyun yana ba da.

Hakanan, yana da murfin aluminium don saurin amsawa wanda ke nufin har ma masu tsattsauran ra'ayi za su so sautin sautin.

Sennheiser babbar alama ce ta Jamusawa, don haka ba sa fitar da cikakkun bayanai.

Waɗannan belun kunne suna da filogin jaket gold ”na zinare. Hakanan, sun zo tare da kebul mai cirewa na OFC wanda shima yana da abubuwan da ke damfara.

Don haka, sautin yana da daraja sosai idan aka kwatanta da belun kunne mai rahusa.

Duba sabbin farashin anan

Mafi kyawun belun kunne na rufewa: AKG Pro Audio K553 MKII

Mafi kyawun belun kunne na rufewa- AKG Pro Audio K553 MKII

(duba ƙarin hotuna)

Idan baku saba da belun kunne na AKG ba, kun rasa. K553 sigar haɓakawa ce ta shahararrun jerin K44 ɗin su. Yana ba da warewar hayaniya mai ban mamaki kuma yana da matuƙar ƙarancin direbobi masu ƙarancin ƙarfi.

Lokacin da kuke son belun kunne tare da babban ikon soke amo, wannan biyun yana ba da. Shine babban abin da na zaɓa don mafi kyawun rufe kunne na baya saboda yana da babban ƙira mai nauyi, tare da kunnuwa masu jin daɗi, kuma yana hana ɓarkewar sauti.

An yi belun kunne da kayan adon fata mai salo tare da cikakkun bayanai na ƙarfe, don haka suna da tsada fiye da yadda suke.

Duba su Bulus yayi bitar su, wanda kuma ya ba da shawarar su:

Lokacin da kuka saka waɗannan, za su ji kamar manyan belun kunne maimakon na biyu mai ƙima. Wannan duk saboda ƙarin belun kunne mai taushi, wanda ke rufe kunnen duka kuma yana tabbatar da amo bai fita ba.

Kuma ko da kun sa waɗannan na awanni a ƙarshe, har yanzu ba za ku ji kamar kunnuwanku sun yi rauni ba saboda belun kunne yana da sauƙi kuma mai daɗi.

Wata hasara mai yuwuwar ita ce cewa belun kunne ba su da kebul mai cirewa. Koyaya, mafi kyawun ingancin sauti yana haɓaka wannan fasalin rashin.

Gabaɗaya, kuna samun sautunan daidaitawa masu ban mamaki, kyakkyawan ƙira, da babban gini wanda zai daɗe na shekaru. Oh, kuma idan kuna buƙatar adana su, zaku iya ninka waɗannan belun kunne, don haka su ma abokan tafiya ne.

Duba sabbin farashin anan

Mafi kyawun belun kunne na kasafin kuɗi: Audio Audio CB-1 Studio Monitor

Mafi kyawun belun kunne na kasafin kuɗi- Matsayi Audio CB-1 Studio Monitor

(duba ƙarin hotuna)

Lokacin da duk abin da kuke so shine kawai kunna guitar ba tare da wasu sun ji ku ba, mafi kyawun zaɓi shine wannan belun kunne mai araha mai araha daga Audio Audio.

Yana da ƙyalli mai ƙyalli akan kunne tare da belun kunne mai taushi da wannan ƙirar ƙira da kuke tsammani daga masu sa ido na studio. Waɗannan belun kunne na sada zumunci na kasafin kuɗi sun fi kowane ɗayan kuɗi masu arha da za ku iya saya saboda sautin yana hamayya da na $ 200.

Kodayake ba za su yi kama da zato ba, suna yin aiki da kyau, kuma ba sa ba ku kunne.

Don farashin, da gaske babban zaɓi ne, duba nan don jin daɗin su:

Akwai igiyoyi guda biyu masu rarrabuwa, kuma zaku iya zaɓar madaidaiciya ko ƙulla ƙira, gwargwadon abubuwan da kuke so.

Idan kuna buƙatar tsawaita igiyoyin, zaku iya amfani da mai faɗaɗa na ɓangare na uku, don haka waɗannan belun kunne a zahiri suna da dacewa ga kowane nau'in amfani!

Kuna iya tsammanin zubar da sauti, amma gaba ɗaya, suna da kyau sosai wajen ware amo.

Mai hikima, zaku iya tsammanin wasu tsaka-tsakin ɗumi da ɗan ƙaramin tsaka tsaki tunda ba su daidaita kamar sauran ma'aurata ba. Amma idan kawai kuna wasa da guitar, za ku iya jin taka sosai.

Tsaka tsaki yana da kyau idan kuna son kunna nau'ikan kiɗan daban -daban saboda sautin yana da isasshen isa amma bai isa ya ba ku gajiya ba idan kun yi amfani da su na tsawan lokaci.

Duba farashin da samuwa a nan

Mafi kyawun ƙasa da $ 100 & mafi kyawun buɗewa: AKG K240 Studio tare da Knox Gear

Mafi kyawun ƙasa da $ 100 & mafi kyawun buɗe-AKG K240 Studio tare da Knox Gear

(duba ƙarin hotuna)

Wannan shine mafi kyawun ƙimar kuɗi da mafi kyawun belun kunne na ƙasa da dala ɗari. Yana ba da duka dangane da inganci da aiki, kuma tabbas zaku iya kwatanta shi da $ 200+ belun kunne.

Kodayake waɗannan buɗe-buɗe suke, suna ba da tasirin sauti mai kyau saboda ba sa ware duk sautin a cikin kunne.

Duba wannan bidiyon na unboxing don ganin abin da zaku iya tsammanin siyan waɗannan:

Criticisman kaɗan na sukar da nake da ita shine cewa K240 yana da iyakataccen mitar mita tsakanin 15 H zuwa 25 kHz, don haka raunin yana da wahala. Maimakon haka, kuna da fifiko akan tsaka -tsaki da tsayi.

Idan kuna sha'awar ta'aziya, da kyau, waɗannan belun kunne suna da daɗi don sawa, har na dogon lokaci. Suna da madaidaicin ɗaurin kai da sautin kunne mai faɗi wanda baya haifar da gogayya mai raɗaɗi.

Kyauta shine cewa belun kunne yana zuwa tare da kebul na 3 m, don haka yana da sauƙi tafiya tare da su kuma adana su, kodayake kunnen kunne baya ninka.

Gabaɗaya, Ina ba da shawarar su don amfani a gida da, ɗakin studio har ma akan mataki.

Duba sabbin farashin anan

Har ila yau karanta: Mafi kyawun Microphones don Acoustic Guitar Live Performance

Mafi dadi & mafi kyau don guitar guitar: Audio-Technica ATHM50XBT Wireless Bluetooth

Mafi dadi & mafi kyau don guitar guitar- Audio-Technica ATHM50XBT Wireless Bluetooth

(duba ƙarin hotuna)

Idan kuna neman belun kunne mai rahusa mai rahusa tare da fasalulluka na zamani kamar keɓaɓɓun igiyoyi guda uku da dacewa, wannan ɗayan Audio-Technica babban siye ne.

Waɗannan belun kunne suna da daɗi sosai don sakawa na awanni. An ƙera su da ƙarar kunne mai jujjuyawar digiri 90, saka idanu na kunne ɗaya, da faifan kunnuwa mai taushi.

Don haka, zaku iya ajiye su akan kunne ɗaya lokacin haɗawa ko sanya su yayin kunna guitar ku duk tsawon rana ba tare da jin kamar sun auna kan ku ba.

Rayuwar batir su ma tana da kyau, don haka babu damuwa game da raguwa a tsakiyar zama:

Har zuwa sauti, wannan ƙirar tana haifar da babban daidaituwa tsakanin tsaka-tsaki, treble, da bass ba tare da babban murdiya ba. Nau'in lasifikan kai ne wanda ke isar da 'ainihin' sautin guitar ku.

Don haka, baya ƙarya kowane ɗayan mitar guitar kuma yana kiyaye sautin bass kamar yadda yake.

Hakanan belun kunne yana da madaidaicin madaidaicin madaidaiciya tsakanin 15 Hz-28 kHz da ƙarancin 38 ohms.

Yi hankali idan kuna amfani da kayan aikin ingancin studio kamar mics masu tsada saboda ƙaramin shigarwar na iya yin aiki da kyau tare da manyan na'urorinku.

Amma, idan kawai kuna amfani da belun kunne tare da guitar guitar, yana da kyau, kuma zaku gamsu da sauti da aikin.

Duba sabbin farashin anan

Mafi kyawun ƙwararrun 'yan wasa & mafi kyawun caji: Vox VH-Q1

Mafi kyawun ƙwararrun 'yan wasa & mafi kyawun caji- Vox VH-Q1

(duba ƙarin hotuna)

A kwanakin nan, kuna tsammanin belun kunne zai zama mai wayo. Na'urorin zamani dole ne su kasance da fasali na zamani, musamman idan kuna biyan sama da $ 300 don belun kunne.

Wannan kyawawan biyun shine mafi kyawun zaɓi don ƙwararru waɗanda ke buƙatar dacewa da belun kunne mai caji amma kuma suna buƙatar kyakkyawan aikin sonic.

Siffar Bluetooth da lokacin gudu na awanni 36 akan caji ɗaya yana sanya waɗannan masu dacewa don ɗaukar hanya tare da ku ko amfani yayin yin rikodi.

Amma ba shakka, mafi kyawun fasalin shine yadda girman waɗannan suke a soke-amo.

Idan kuna amfani da belun kunne don aikin guitar da horar da murya, zaku yaba da mics na ciki da na waje.

Waɗannan suna yin sautin ƙima saboda suna ɗauka da ware mitar kayan aikin, amp, ko murya. Bugu da ƙari, zaku iya matsawa tare da waƙoƙi masu goyan baya ko haɗa wasanku.

Idan kuna son amfani da mai taimakawa murya kamar Siri ko Mataimakin Google, to kuna iya. Don haka, a ganina, wannan kyakkyawan belun kunne ne na manyan fasaha.

Ko kuna wasa guitar, sauraron kiɗa, ko kuna son jin kanku kuna wasa da sautin haske mai haske, wannan biyun ya rufe ku.

Duba sabbin farashin anan

Mafi kyawun belun kunne don guitar bass: Sony MDRV6 Studio Monitor

Mafi kyawun belun kunne don guitar bass- Sony MDRV6 Studio Monitor

(duba ƙarin hotuna)

Wannan shine zuwa yanzu ɗayan mafi kyawun nau'ikan belun kunne don masu guitar bass saboda yana da 5 Hz zuwa 30 kHz mitar amsawa, don haka yana rufe kewayon bass mai zurfi, mai ƙarfi, da furci.

Abu daya da za a lura da shi shine cewa tsaunin yana da ɗan wahala, amma raƙuman ruwa da tsakiyar jeri suna da kyau. Guitars na Bass suna karkatar da siginar tsakiyar da manyan ta wata hanya don ku ji mafi bayyanannun bass.

Don haka, ba lallai ne ku damu da waɗannan hayaniyar hayaniyar ba.

Waɗannan belun kunne na Sony kuma suna da babban ƙirar circumaural (a kusa da kunne) wanda ke nufin cewa sun dace da kai kuma suna rufe kansu don hana kowane ɓoyayyen sauti da kuma amo na waje.

Dubi yadda suke kallo a cikin wannan bita mai zafi:

Waɗannan suna da sauƙin adanawa da tafiya tare da su, tunda kunnen kunne yana ninki. Kodayake igiyar ba za a iya kaiwa gare ta ba, an ƙera ta don yin aiki azaman ƙofar hayaniya don hana waɗannan sanannun hayaniyar bass.

Abin da ke sa waɗannan belun kunne su yi fice shine muryar muryar CCAW. Wannan murfin murfin aluminium tare da murfin jan ƙarfe yana taimakawa isar da madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar bass.

Zane yana sauƙaƙe motsi na transducers sauti a cikin belun kunne. Kuma kamar wasu belun kunne masu kama da juna, wannan biyun yana da maganadisu neodymium waɗanda ke ba da cikakken sauti.

Duba farashin da samuwa a nan

kasa line

Ga waɗanda ke neman belun kunne masu kyau don yin aiki, AKG da Studio Audio manyan zaɓuɓɓuka ne saboda suna da araha, mai daɗi don sawa, kuma suna da kyawawan halayen sonic.

Idan kuna shirye don fitar da adadi mafi girma, Ina ba da shawarar Sennheiser ko Vox belun kunne da aka sani don inganci, sauti, da ɗorewa.

Idan kuna shirin yin rikodi da balaguro, kyawawan belun kunne dole ne su kasance, don haka kada ku ji tsoron saka hannun jari a cikin sauti da sautin da ba za ku yi nadama ba!

Karanta gaba: Mafi kyawun guitar tsaye: jagorar siye ta ƙarshe don mafita ajiyar gita

Ni Joost Nusselder, wanda ya kafa Neaera kuma ɗan kasuwan abun ciki, uba, kuma ina son gwada sabbin kayan aiki tare da guitar a zuciyar sha'awara, kuma tare da ƙungiyara, Ina ƙirƙirar labaran labarai masu zurfi tun daga 2020. don taimakawa masu karatu masu aminci tare da rikodi da tukwici na guitar.

Duba ni akan Youtube inda nake gwada duk wannan kayan:

Ribar makirufo vs ƙarar Labarai